เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

++++ฝึกพิมพ์สัมผัส++++

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

++++ฝึกพิมพ์สัมผัส++++

สำหรับใครที่ยัง พิมพ์สัมผัสไม่คล่อง หรือยังจิ้มอยู่
วันนี้มีโปรแกรมอยู่อันหนึ่งที่อาจจะช่วยให้เราพิมพ์สัมผัสได้คล่องขึ้น

จึงเอามาแบ่งปันพวกเราชาวมอนอกัน
หวังว่าคงจะเป็นประโยชน์ต่อทุกท่านที่เข้ามาบ้างนะครับ

โหลดได้  ที่นี่นะครับ

++มีของดีต้องเอามาแบ่งปันกัน++

มีรูปตัวโปรแกรมหลังลงเสร็จมาให้ดูด้วยนะครับ

[ แก้ไขล่าสุด mapleautumn เมื่อ 6-9-2010 17:29 ]

ไฟล์แนบ

รูปภาพ1.png (141.98 KB)

6-9-2010 17:29

มีเกมด้วย

รูปภาพ5.png (133.87 KB)

แบบฝึกหัดภาษาอังกฤษ

รูปภาพ4.png (141.23 KB)

แบบฝึกหัดภาษาไทย

รูปภาพ2.png (95.79 KB)

ตัวโปรแกรมตอนเข้าไป

คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • GruhpoS โพสถูกใจ = +5 ขอบคุณครับ 6-9-2010 18:24

ขอบคุณครับผม

ขอบคุณครับ
P h i t s a n u l o k   F C

B a n g k o k G  l a s s   F C

A r s e n a l

ขอบคุณครับ

ฟหกด  ่าสว

ตอนเด็กๆ เคยไปเรียนอยู่วันนึง

เลยได้แค่นี้
"จีบคนโสดศัตรูเป็นแสน จีบคนมีแฟนศัตรูแค่หนึ่ง"

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย sas เมื่อ 6-9-2010 17:31
ฟหกด  ่าสว

ตอนเด็กๆ เคยไปเรียนอยู่วันนึง

เลยได้แค่นี้
เคยเรียนเหมือนกัน เลยวางนิ้วถูก แต่ไม่ได้ช่วยให้พิมพ์เร็วเลย
เร็วเพราะ Chat บ่อยมากกว่า ฮ่าๆ

-vขอบคุณค รับ   อิอิอิ  ขอให้หล่อๆๆ เเต่น้อยกว่าผม
ขอบคุณทุกคอมเม้นที่ทำให้ประธานโครงการตื่นจนได้

ขอบคุณนะๆ

ขอบคุณครับผม หาอยู่เหมือนกัน
เรียนมาแต่พิมพ์ดีดไทย  ภาษาอังกฤษยังไม่ถนัด

ลอง โปรแกรม kiran ดูครับ ฟรีแวร์
แต่มีแต่ภาษาอังกฤษนะ

ฟหกด เหมือนกันเล่นเอ็มซะจนพิมพ์สัมผัสได้ หุหุ
>O< ... >O<

ขอบใจจ้า

ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย boon_dbac เมื่อ 6-9-2010 19:17
ลอง โปรแกรม kiran ดูครับ ฟรีแวร์
แต่มีแต่ภาษาอังกฤษนะ
ขอหน่อยๆ
อิอิ

ขอบคุณมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Thank you!!!!

ขอบุณจ้าาา
ทำฝันให้เป็นจริง

เรียนมาตั้งแต่ ม.1 แล้ว

ถ้าให้จิ้มมองแป้น พิมพ์ไม่คล่องเลย

ต้องไม่มองนะค่ะ คล่องปื๊ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ขอบจัยจะหนุ่ม โต๋
รักใครๆ ได้ แล้วอย่าลืมรักตัวเอง!

เพิ่มหัวข้อใหม่