50 123
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

รอยสัก ของผู้หญิง

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

รอยสัก ของผู้หญิง

อยากสัก มาก  เหนสาวๆ หลายคนมีรอยสักสวยๆ เยอะเลย
แต่ไม่รู้จาเลือกลายอะไรดี  ใครมีลายสวยๆ แนะนำกันบ้างน้าา

ไม่ต้องสัก

สวยกว่าครับ
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • plla โพสถูกใจ = +1 เห็นด้วย 6-8-2010 17:36

ถ้าคิดว่าสายงานอาชีพในอนาคตไม่ห้ามเรื่องรอยสัก ก็สักตามใจเถอะจ๊ะ เพราะตอนเอาออกใช้เวลานานมาก แพงกว่าด้วย และไม่ใช่ทำครั้งเดียว ทำหลายครั้ง อย่างต่ำก็ 3-4 ครั้ง ครั้งละไม่ต่ำกว่า 6000

เรื่องลายเนี่ย ขึ้นอยู่กับว่าจะสักตรงไหนอ่ะครับ ต้องรู้ก่อนถึงจะบอกได้ อิอิ

แลกๆก็อยากสัก
หลังๆก็อยากเอาออก
เชื่อพี่สิวะ ไม่ต้องไปสักหรอก

แต่ถ้าอยากลองสักครั้งก็ไปสักเลยเอาอันเล็กๆ
เวลาเอาออกจะได้ไม่ค่อยเจ็บ

อย่าสัก เลยค่ะ คนเค้าจะมองว่าไม่ดี

แม้กระทั่งเราเอง เป็นผู้หญิง เรายังไม่ชอบเลย

ถ้าสักไป แล้วถ้ามีผลกับการทำงาน มันก็แย่นะค่ะ

แล้วถ้ามีผู้ชายซักคนที่ชอบเรา แล้วไม่ชอบคนสัก มันก็แย่อีกนะค่ะ

คิดหลายๆด้านดีกว่านะค่ะ

ไม่สัก ก็สวยอยู่แล้วละค่ะ เป็นผู้หญิงต้องมั่นใจค๊า

เราก็อยากสักนะ แต่เรากลัวเจ็บ

เพ้นท์ดีกว่าอ่ะ  ไม่เจ็บแถมเปลี่ยนลายได้ตามอารมณ์

คิด ถึง มน.

แถวบ้านผมเรียก สักแล้วจะกินแหนง
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • cheevita โพสถูกใจ = +1 4-8-2010 17:43

อย่าเยอะจนดูสกปรกก็พอครับ  เอาแบบพอดี
"จีบคนโสดศัตรูเป็นแสน จีบคนมีแฟนศัตรูแค่หนึ่ง"

ไม่ชอบการสักเลยมันดูเเรงส์ๆ
เเถมตอนลบออกเห็นเค้าบอกว่าเจ็บกว่าสักอีก
เเถมเป็นรอยเเผลเป็นอีก
>O< ... >O<

หนามกุหลาบ ตรง เท้า  
มังกรตรงหน้าตัวเล็กๆ
ปลาค๊าฟ หลัง
ผีเสื้อ
ปีกนก

สวย sexy บางโอกาศ
แต่มันก็ไม่เหมาะสมบางสถานะการณ์

คิดให้ดีนะจ๊ะ

เพ้นเอาดีกว่าค่ะ ไม่เจ๊บด้วยง่ะ

ผู้ ญ ทำว่าสวย

แต่ผู้ชายไม่คิดงั้นนะครับ

ผมว่ามันเป็นศิลปะอย่างหนึ่งนะครับ
แต่คนในสังคมเค้ายังไม่ค่อยยอมรับ

เอาเป็นเพ้นท์ ดูก่อนก็ได้นะครับ เผื่อเปลี่ยนใจ
ตรงหลังหู ข้อเท้า ไรเงี้ย
เพิ่มความเซ็กซี่น่าค้นหา...

ไม่รุนะแต่ไม่ชอบอะ

รายนี้เลย

ไฟล์แนบ

1021_bodytats_1.jpg (39.3 KB)

4-8-2010 11:06

4_15.jpg (27.52 KB)

41lfvDxr-yL__SS400_.jpg (15.74 KB)

มาแนะนำให้เพ้นต์ดูก่อน

ช่วงอารมณ์อยาก มาไวไปไว

เดี๋ยวตอนหลังไม่ชอบแล้ว เอาออกลำบาก

เพ้นดีกว่าค่ะ...นานๆทีทำ เปลี่ยนลายได้.....ลบออกง่าย
สักมันเจ็บ ถ้าสักแล้วไม่พอใจ หรืออยากลบออกก้อแพงกว่า เจ็บกว่าตอนสักอีกด้วยนะ
จากที่ถามๆเพื่อนผู้ชายมานะ ว่าคิดยังไงกับผู้หญิงที่สัก เพื่อนๆตอบว่า คนที่ดูดีสักแล้วก็สวยโอเค น่ามองงง แต่จะเอามาเป็นแฟนจิงๆจังๆ คงไม่

[ แก้ไขล่าสุด Garfield_za เมื่อ 4-8-2010 16:55 ]
ระดับปัญญาชน ???

ผู้หญิงสักแล้วฟันไม่เข้า

แล้วแต่คนชอบครับ มากไปก็ไม่ดีเลอะเทอะ ส่วนตัวสักปลาไว้กลางหลังตัวนึงเต็มหลังเลย อยากลบออกใจจะขาดแล้วก็ผมทำงานในหน่วยงานราชการด้วย ดีนะไม่ได้สักที่มองเห็นชัดๆ ไม่งั้นตกงานแน่ๆเลย

การสัก บางทีมันก็เป็นความชอบส่วนบุคคลน่ะ
จริงๆแล้วทำแล้วไม่เดือดร้อนใครก้อทำได้ค่ะ
แต่ต้องถามตัวเองจริงๆก่อนว่าที่สัก เพระว่าชอบจริงๆอยากสักจริงๆ
หรือแค่ตามกระแส
ถ้าได้คำตอบแล้วลุยโลด ค่ะ
สำหรับเราถ้าเป็นเราเราจะเอาลายแมงมุมดีมะสวยดี อิ อิ

รูปผีเสื้อครับ สักที่ก้น
เวลากลางคืนผีเสื้อมักบินกะพือปีกได้
อิอิ

50 123
เพิ่มหัวข้อใหม่