เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

วิธีการแก้ปัญหาการ "หลั่งเร็ว" ที่ได้ผล [18+]

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

วิธีการแก้ปัญหาการ "หลั่งเร็ว" ที่ได้ผล [18+]

โปรดปฏิบัติตามนี้แล้วท่านจะหลั่งช้าอย่างเหลือเชื่อ

1. หลังจากที่รับ สังข์พระพุทธมนต์แล้วให้เดินมาที่ คู่บ่าวสาวทั้งสอง ซึ่งฝ่ายเจ้าบ่าวจะเดินถึงก่อน

2. ถือหอยสังข์ในมือ โดยตั้งความลาดเอียงของสังข์พระพุทธมนต์ไว้ที่ 170องศา (ดูที่ไม่โปรแทรกเตอร์) แล้วค่อยๆหลั่งน้ำสังข์รดลงไปบนมืออันแข็งแกร่งของเจ้าบ่าวอย่างช้าๆ จนเหลือน้ำในหอยสังข์ประมาณ 1/2 หรือครึ่งหนึ่ง

3. เมื่อเดินมาถึงที่ฝ่ายเจ้าสาวแล้ว ให้ตั้งความลาดเอียงของหอยสังข์ เช่นเดียวกันกับข้อ 2.(170องศา) โดยค่อยหลั่งน้ำในหอยสังข์ที่เหลืออยู่ ครึ่งหนึ่ง(1/2) ในหอยสังข์ รดลงบนมืออันอ่อนนุ่มของเจ้าสาวอย่างช้าๆ จนน้ำในหอยสังข์หมดลง

สำหรับการชลอการหลั่งน้ำสังข์ให้ช้าลงนั้นมีผลดี คือ

ทำให้เรามรเวลาชื่นชมความสง่างามของเจ้าบ่าว ความงดงามของเจ้าสาวนั้น ได้นานขึ้น และเต็มอิ่ม กว่าการหลั่งน้ำสังข์แบบรวดเร็ว

แต่อย่าหลั่งช้าจนเกินไปประเดี๋ยวแขกเหรือ ท่านต่อๆไป จะบ่นได้

ที่มา ไทยเลดี้บอย
<<กดที่รูปเยี่ยมชมบอร์ด

ไอ้เราก้อคิดมาก

ึนึกว่า....

แค่ชื่อบอร์ดผมก็ไป ถึง ดาวอังคารแร๊ะ

อิอิ

รับถ่ายภาพปริญญา CHAWALITPHOTO

555555+

โดนหลอก อิ อิ
<<กดที่รูปเยี่ยมชมบอร์ด

ง่ะ!!!
https://www.facebook.com/Highcontrast.studio

คิดดีนะ
..................................
I know you want me
you know I want cha

เพิ่มหัวข้อใหม่