26 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

หจก.เอส.เค.ที เทรลเลอร์ แอนด์ ทรัค ประกาศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

หจก.เอส.เค.ที เทรลเลอร์ แอนด์ ทรัค ประกาศรับสมัครงานหลายตำแหน่ง

[

url=http://upic.me/show/46874563][/url]

[ แก้ไขล่าสุด laplay555 เมื่อ 4-9-2013 10:17 ]
บริษัทตั้งอยู่แถวๆบ้านวังเป็ด เลย ม.นเรศวร ไปทางนครสวรรค์ ประมาณ 3 กิโลเมตร ถ้าสนใจเข้ามากรอกใบสมัครได้ที่บริษัท หรือสอบถามข้อมูลตามเบอร์โทรศัพ์ที่ประกาศข้างต้นได้เลยครับ
มาสมัครกันเยอะๆเลยนะครับ

สนใจ

ถ้าไปสมัคร ทราบผลเลยหรือป่าวคะ
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย yanisa2530 เมื่อ 5-9-2013 14:36
ถ้าไปสมัคร ทราบผลเลยหรือป่าวคะ
ลองมากรอกใบสมัครไว้ก่อนนะครับ
ตอนนี้ปิดรับตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บัญชี เจ้าหน้าที่จัดซื้อ และพนักงานสโตร์นะครับ พอดีได้พนักงานเข้ามาแล้ว แต่ที่เหลือตำแหน่งอื่นๆยังคงเปิดรับอยู่
ตอนนี้ปิดรับตำแหน่ง เจ้าหน้าที่บัญชี เจ้าหน้าที่จัดซื้อ และพนักงานสโตร์นะครับ พอดีได้พนักงานเข้ามาแล้ว แต่ที่เหลือตำแหน่งอื่นๆยังคงเปิดรับอยู่  
จบ ปวส ไฟฟ้าเข้าแผนกไรได้บ้างครับ
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย rain4295 เมื่อ 8-9-2013 12:23
จบ ปวส ไฟฟ้าเข้าแผนกไรได้บ้างครับ
ก็น่าจะเป็นฝ่ายขายและตลาด พนักงานสโตร์ พนักงานทั่วไป ลองมากรอกใบสมัครทิ้งไว้ก่อนนะครับ เดี๋ยวทางเถ้าแก่ เค้าจะเป็นคนคัดเลือกอีกที
SKT บริษัททำด้านอะไรครับ **สนใจ**
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย เจ้าชายอสูร เมื่อ 9-9-2013 17:15
SKT บริษัททำด้านอะไรครับ **สนใจ**
รับต่อกระบะ 10 ล้อ ซื้อขายแลกเปลี่ยน 10 ล้อ ครับ เพราะตอนนี้บริษัทกำลังขยายงาน จึงต้องการเจ้าหน้าที่เพิ่มเพื่อรองรับการเติบโตของบริษัทครับ
ตำแหน่งวิศวกรโรงงานทำอะไรบ้างคะ แล้วรับวุฒิสาขาไหนคะ เงินเดือนเท่าไหร่คะขอรายละเอียดได้ไหมคะ เผื่อจะให้แฟนไปสมัครค่ะ
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Monkey-act เมื่อ 10-9-2013 10:37
ตำแหน่งวิศวกรโรงงานทำอะไรบ้างคะ แล้วรับวุฒิสาขาไหนคะ เงินเดือนเท่าไหร่คะขอรายละเอียดได้ไหมคะ เผื่อจะใ ...
จบปริญญาตรี สาขาเครื่องกล เงินเดือนตามตกลงตามประสบการณ์การทำงาน

บอกให้แฟนมากรอกใบสมัครทิ้งไว้ก่อนได้เลยครับ ส่วนเรื่องรายละเอียดให้มาสอบถามที่บริษัทได้เลย
 26 12
เพิ่มหัวข้อใหม่