53 123
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

เครื่องซักผ้า ไมโคเวฟ แอมป์

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

ดันนนนน

กันนนนนน
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย phongpanot16 เมื่อ 3-3-2013 21:41
pm ไปว่าไงครับ
สนใจตู้เย็นครับ        phongpanot16        3-3-2013 16:01

พอดีอยากได้ สนใจอยู่พอดีครับ แค่ว่าไม่มีรถไปเอาของถ้าจะให้มาส่งได้มั้ยครับ อยู่ ท่าตาล บางกระทุ่ม ห่างจากเมือง ประมาณ 20 โล อ่ะครับ  คิดค่าส่งก็ได้นะครับ เท่าไรว่ากันอีกทีอ่ะครับ
ตอบกลับ - ส่งต่อ - ทำเครื่องหมายว่าอ่านแล้ว - ดาวน์โหลด - ลบ - ปิด
ตอบไปแล้ว ตกลงค่ะ ดู สภาพให้เมือง จ่ายตังก่อน ที่ต้องให้ตังก่อน เพราะกลัว เหตุผลของเราถึงบ้านญาติโยมพ่อแม่แฟน ไม่เอาแล้ว ไกลด้วย หนักด้วย ไม่ขนกลับมา  ประมาณนี้หรือเหตุผล108 ยกขึ้นพูดๆๆๆๆๆๆ เจอมาเยอะแล้ว นั่งรถไปด้วยกันแล้วบอกทาง

[ แก้ไขล่าสุด tik_amy เมื่อ 8-3-2013 09:42 ]

ดัน

ดันนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

ดันนนน

ดันนนนน

ดันนนนน

ดันยนนนน

Ddddddddddd

Ddddddddddddddddddd

ดันนนนนน

ันนนนนนนน

ดันนนนนน

ันนนนนรนร

ดันนนนน

ดันนนนนน