เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ว่าด้วยเรื่องงานพาททาม...

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

ว่าด้วยเรื่องงานพาททาม...

เดี๋ยวนี้สำหรับคนที่หางานพิเศษทำหลังเลิกเรียนต้องเจอกับกระทู้
งานพาททามรายได้ดี 5000-10000 / อาทิตย์ << ซะส่วนใหญ่

งานดีๆที่เว็บมอนอ หายไปไหนหมดคะ ??

ใครรู้ช่วยบอกที ~
"The best and most beautiful things cannot be seen or even touched, they must be felt with the heart."

'

เบื่อพวกงานออนไลน์ เต็มบอร์ดเลย ถ้าทำแล้วรวยยังจะมาหาคนอีกทำไม

ส่วนใหญ่หลอกลวง ให้ขายของ เพราะถ้าเงินดีอย่างที่โฆษณาชวนเชื่อล่ะก็...ทำเองดีกว่ามั้ย?
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • eternity โพสถูกใจ = +5 19-7-2012 18:23

งานในมหาลัยมีเยอะเลย พาททามอ่า ติดต่อ กองวิจัย งานตามคณะต่างๆ กองกลยุทธ์ อาคารเอกา ลองติดต่อดูพี่เขาอยากได้คนอยู่

ตอนนี้ผมกับเพื่อก็ทำที่ตึกสถาปัตย์ เดือนละ 4-5 พันเลย

ผมว่าลบ ๆ ทิ้งไปเลย อย่าไปส่งเสริมพวกนี้
  • eternity โพสถูกใจ = +5 19-7-2012 18:21

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย B_bomb เมื่อ 7-7-2012 18:19
งานในมหาลัยมีเยอะเลย พาททามอ่า ติดต่อ กองวิจัย งานตามคณะต่างๆ กองกลยุทธ์ อาคารเอกา ลองติดต่อดูพี่เขาอยา ...
มีเบอร์ติดต่อมั้ย
แล้วพอไปถึงจาบอกเค้าว่ามาทำไรอะ

จริงด้วยค่ะ เมื่อก่อนมีประกาศงานดีๆเยอะแยะ แต่เดี๋ยวนี้มีแต่ทำงานผ่านเน็ต
  • eternity โพสถูกใจ = +5 19-7-2012 18:21

มีงานดีๆ มาเสนอค่ะ ^^

http://www.mornor.com/2009/forum ... p;extra=#pid1643062
"The best and most beautiful things cannot be seen or even touched, they must be felt with the heart."

เพิ่มหัวข้อใหม่