เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ขอถามผู้ที่จะรับปริญญาเรื่องชุดครุยค่ะ

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

ขอถามผู้ที่จะรับปริญญาเรื่องชุดครุยค่ะ

อยากรู้ว่าไปตัดชุดครุยที่ไหนกัน
ทั้งของแบบผู้หญิงแล้วก็ผู้ชายค่ะ
พอดีเราไปถามที่ร้านถ่ายรูปอัมรินทร์มา
เค้าบอกว่าผู้หญิง500ผู้ชาย700(มีแค่เสื้อครุยกับที่ติดตรงปกสีส้ม)ไม่รวมเสื้อสีขาวกะกางเกง
มีใครไปตัดที่ไหนดีๆบ้างค่ะ
ช่วยบอกหน่อย
จาได้มีหลายตัวเลือก

โดม (สมัยผมรับนะ)
สะดวกด้วยนะจะบอกให้ๆๆๆ

ตรงข้างมอ แถว ๆ รั้วตรงสระว่ายน้ำน่ะค่ะ มีร้านตัดอยู่ ถ้าตัดกับมอจะมีปัญหาเรื่องเข็มตรงหน้าอกน่ะค่ะ ปีที่แล้วเคยเจอกันมาอยู่
เราก็ไม่ได้ตัดหรอกใช้ของรุ่นที่แล้วเอาน่ะค่ะ

ถ้าเป็นกรุงเทพ ผมตัดที่ร้านครุย ชุลีมาศ ครับ ตรงท่าพระจันทร์

อมรินทร์ ในเมืองอ่ะจ๊ะ เร็วดีนะ
        ><((('><ํ)))><
NU-FishRoom ขายปลาสวยงามและสัตว์เลี้ยง

เพิ่มหัวข้อใหม่