เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

รับซ่อมจอไอโฟน 4G สีขาวและสีดำ

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

รับซ่อมจอไอโฟน 4G สีขาวและสีดำ

รับเปลี่ยนจอไอโฟน 4 ที่ตกแตก ละเอียดเพราะจอไม่ได้แข็งแรงอย่างที่เราคิดไว้ครับ

ถ้าเครื่องศูนย์ แนะนำไห้เปลี่ยนเครื่องที่ศูนย์เรยนะครับ  

จอเปนจอเหมือนแท้ครับ หน้าจอไอโฟน 4 ตัวนี้เป็นจองานดี สีชัดเท่า
กับจอที่มาเดิมๆกับเครื่อง ทัชสกรีนก็เป็นแบบ Mutitouch สัมผัสได้ลื่นเหมือนทัชสกรีนเดิมๆ  

ราคาพร้อมเปลี่ยน 2500-  

เราไม่ได้เป็นร้านนะครับ ก็แค่นิสิตนักศึกษาทั่วไป แต่ก็มีรับประกัน 3 เดือนนะครับ

0 9 0 - 0 3 9 2 9 2 1    24 ชม. ครับ

ตัวอย่างที่ซ่อมแร้วครับ

ตัวนี้เป็นเครื่องศูนย์ครับ

ด้านหน้าครับ

[ แก้ไขล่าสุด kkunpong เมื่อ 29-9-2011 03:06 ]
รับซ่อมไอพอต ตกน้ำไหมคะ
d??? : (???)
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย gfnvo+ เมื่อ 27-9-2011 19:12
รับซ่อมไอพอต ตกน้ำไหมคะ
ทำไม่ไหวครับผม^^ ของผมก้ตกน้ำเหมือนกัน อิอิ  อาการมันเปนไงบ้างคับ เหมือนกันรึป่าว  ลองไห้ร้านโทรศัพท์เช็คบอดดูครับ ว่ามีตัวไหนเสียบ้าง
ฮ่า ๆ คะ เหมือนแบตมันจะพังอะคะ เท่าที่ถามเค้ามา ถ้าเสียบชาร์ต มันจะขึ้นหน้าบูต พอบูตเสร็จไปก็ดับไปเลย แต่ยังเห็นหน้า home ลาง ๆ อะคะ กดเลื่อนไปเลื่อนมายังพอเห็นบ้าง ^^
quote]ต้นฉบับโพสโดย gfnvo+ เมื่อ 27-9-2011 21:02
ฮ่า ๆ คะ ?เหมือนแบตมันจะพังอะคะ เท่าที่ถามเค้ามา ถ้าเสียบชาร์ต มันจะขึ้นหน้าบูต พอบูตเสร็จไปก็ดับไปเลย แต ... [/quote]

แบตอ่่ะเปลี่ยนได้ครับ จากที่ฟังไม่น่าจะมาจากแบตเรย แต่ถ้าเจ้าของต้องการลองเปลี่ยนแบตดูก้ได้นะครับ ไม่ทราบว่าไอพอตเปน gen ไหนครับ^^
ดูจากอาการแล้วไม่หนักเข้ามาที่ร้านได้ครับ ร้าน App Ple Shop ชั้นใต้ดินบิ๊กซีครับ ติดกับร้านทำกุญแจครับ มีช่างที่ชำนาญโปรดัคของแอปเปิ้ลครับ ราคาเราเป็นมิตรทำไม่ผ่านไม่คิดตังค์ครับผม
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย topzcom เมื่อ 28-9-2011 02:41
ดูจากอาการแล้วไม่หนักเข้ามาที่ร้านได้ครับ ร้าน App Ple Shop ชั้นใต้ดินบิ๊กซีครับ ติดกับร้านทำกุญแจครับ มีช่า ...
ขอบคุณครับ
ยินดีให้คำปรึกษาครับ เป็นมิตร ใจดี ครับผม อิอิ
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย kkunpong เมื่อ 28-9-2011 02:10
quote]ต้นฉบับโพสโดย gfnvo+ เมื่อ 27-9-2011 21:02
ฮ่า ๆ คะ ?เหมือนแบตมันจะพังอะคะ เท่าที่ถา ...
gen 4 คะ โอเคคะ หนูก็ไม่รู้ว่ามันมาจากอะไรเหมือนกัน แต่เห็นพี่ที่บอกว่าบอกว่าแบตพัง ไงก็ขอบคุณนะคะ

น่าสนใจคะ ขอบคุณนะคะ เดี๋ยวจะลองไปดูนะคะ
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย gfnvo+ เมื่อ 28-9-2011 19:46

gen 4 คะ โอเคคะ หนูก็ไม่รู้ว่ามันมาจากอะไรเหมือนกัน แต่เห็นพี่ที่บอกว่าบอกว่าแบตพัง ไงก็ขอบคุณนะคะ

น่าสน ...
ขอไห้ได้ฟังเพลงไวๆนะครับ เอาใจช่วย
สอบถามได้นะครับผมj
อยากเห็นรอยเเงะเครื่องอ่ะครับ ประกอบการตัดสินใจ
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย niphol เมื่อ 29-9-2011 00:17
อยากเห็นรอยเเงะเครื่องอ่ะครับ ประกอบการตัดสินใจ
ต้องประทานโทดจิงๆครับ ไม่ได้ถ่ายด้านในไว้สักรูปเรย ถ่ายแต่ด้านนอกไว้ รับประกันไม่รอยแน่นอนครับ
อาจจะเห็นว่าผม ทำถูกกว่าร้านมากนะครับ ไม่ต้องตกใจเพราะ ในเมื่ออะไหล่มันไม่แพงก็ไม่อยากจะทำไห้เพื่อนๆพี่แพงๆครับ แร้วตามร้านที่เปลี่ยนๆกัน ก็งานเดียวกันหมดครับ จากการใช้งาน ก้เหมือนจอเดิมๆครับ เริ่มแรกจากที่ทำของตัวเองหล่นก่อนครับ ลองไปถามเปลี่ยนจอกันก้พบวว่าราคารับไม่ไหวจิงๆ
ขออัพนิสนุงงงงง
มีเครื่องมือ 2 ขายบ้างไหมครับเอาเครื่อง 0 นะครับ
ทำงานจนเหนื่อย  เลยแอบเล่น อิอิอิอิ
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย พณฯเบียร์ เมื่อ 30-9-2011 17:23
มีเครื่องมือ 2 ขายบ้างไหมครับเอาเครื่อง 0 นะครับ
ไม่มีเรยครับผม ^^
up up up
เพิ่มหัวข้อใหม่