23 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ขาย แพรี่ด็อก

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

ขาย แพรี่ด็อก

ขายแพลี่ด็อกจ้า เชื่องๆเลย ขอขายเป็นคู่ครับ หรือหาเพื่อนซื้อมาก็ได้ไม่อยากแยกกันครับ  ขอขายในราคา ตัวละ 6000 บาทครับ  สนใจโทร 086-6808024 อยู่จังหวัดพิษณุโลก  ต่างจังหวัดส่งได้ครับ

เพศผู้ กับ เพศเมียจ้า  2 ตัวนี้คนละคลอกกันสามารถ เลี้ยงเพาะด้วยกันได้

[ แก้ไขล่าสุด sirisak เมื่อ 15-7-2011 00:29 ]

น่ารักดีค่ะๆๆ

น่ารักอ่า !!
"ประเทศไทยสันติภาพจงบังเกิด"

อยากเลี้ยงมั่งแต่กลัว เอิ๊กๆๆๆๆ

อยากเลี้ยงมั่งอ่าาาา ชอบมากเลยอ่ะเราเลี้ยงกระรอกอยู่ปล้ว เหงตัวนี้ก็เกิดอาการอยกาได้มากมาย เลี้ยงยากไหมอ่ะค่ะ

เลี้ยงไม่ยากครับ

เลี้ยงเหมือนกระต่ายทุกประการ  เลี้ยงไม่ยากครับ  ผมก้เลี้ยงกระรอกอยู่ 4 ตัวเป็นกระรอกสายดงครับ

ว้าวววว......................ของเค้าตัวเดียวเปงกระรอกเทาสามสีอ่ะ ตัวผู้
ที่ห้องก็มีกระต่ายด้วย มันจะทะเลาะกานไหมอ่ะ อ่อ เรามีน้องหมาอีก1 ตัวด้วย

ตัวละประมาณเท่าไหร่

ราคาเท่าไหร่ครับ

เท่าไรอ่าา

ราคา แรงครับ

ราคาแรงครับ ตัวละ 6500-7000 บาท สนใจมาดูตัวจิงได้นะ เราสั่งมาขายให้ได้

เราเลี้ยงอยู่ หนูขวัญ 6 ตัว กระรอกดง4 ตัว กระรอกสวนหลังดำ1ตัว แพรี่ด็อก 2 ตัว
หนูแฮมเตอร์2 กระต่าย1ตัว

เราขายกรง ถูกๆใครสนบอกนะครับ เอามาขายให้เพื่อนร่วมเลี้ยงสตว์ถูกๆ

http://www.mornor.com/2009/forum ... &extra=page%3D1

ใครอยากเลี้ยงลองเข้า

ใครอยากเลี้ยงลองเข้าคำว่า หมู่บ้านแพรี่ด็อกในเฟรดบุ๊คอ่าครับ  คลิปเยอะ  สามารถเลี้ยงกับสัตว์ได้ทุกชนิดลองดูได้เลย หาใหญ่ๆๆๆก็ยังเล่นกับมันเลย

ถ้าสั่งของแนะนำหาคนชัวร์ๆนะครับเพราะมีคนโกงกันเยอะ ผมอยู่ ม น ใครสนใจบอกผมได้

ดันๆๆๆๆ

ดันๆๆๆๆๆๆๆ

น่ารัก ^^

สนใจกระรอกสวนอ่าคะ   อยากได้แบบแรกเกิด  ราคาเท่าไหร่คะ   

ช่วยบอกรายละเอียดกระรอกหน่อยคร่า   (รายละเอียดพันธ์อื่น สีอื่น  ด้วยก้ดีนะคะ)

กระรอกสวนหางดำ  ลดราคาอีกได้มั้ยอ่ะ   แล้วขอดูรุปได้มั้ย   อยากได้ตัวประมาณสามร้อยมีป่าวอ่ะ

ดัน

ดันๆๆๆๆๆๆ

ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ดันๆๆๆ

ดันๆๆๆๆๆๆ

เมื่อวันศุกร์ ไปเจอตัวเป็นๆ ร้านขายสัตว์เลี้ยงถนนเลียบทางรถไฟครับ สุดยอดแห่งความขี้อ้อนเเลยครับ ยังก๊ะแมวเลยเชื่องอะ น่าัรักดี  

ถ้าบ้านผมไม่มี หมา 1 แมวหลงทางอีก 5 อะนะ ก็น่าเลี้ยงอยู่หรอก อิอิ  ดันให้ครับ

23 12
เพิ่มหัวข้อใหม่