เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

แบบทรงผมบ๊อบเท

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

แบบทรงผมบ๊อบเท

วันนี้เอาใจคุณผู้หญิงที่ชอบใน ทรงผมเกาหลี กันอีกสักครั้งกับ แบบทรงผมบ๊อบเท ซึ่งเป็นอีกหนึ่งเทรนด์ทรงผมประบ่าที่ยังได้รับความนิยมกันมากอยู่ แบบทรงผมบ๊อบเทนี้ไม่ใช่แฟชั่นใหม่แต่อย่างใดหากแต่เป็นแนวทรงผมที่ดูคลาสสิคเหมาะกับผู้หญิงที่ชอบความเปรี้ยวในสไตล์ที่โฉบเฉี่ยวกันมิใช่น้อยค่ะ การทำสีผมสุดแรงในเทรนด์ปี 2011 นี้ จะเน้นสีแดงนำมาเป็นอันดับต้น ๆ ของสาวเกาหลีเค้าเลยล่ะค่ะ

รูปภาพ แบบทรงผมบ๊อบเท

Tip : วันนี้แนะนำอีกหนึ่ง แบบทรงผมบ๊อบเท ที่สาว ๆ วัยรุ่นเค้าก็ยังให้ความสนใจกันมากอยู่ และ แบบทรงผมบ๊อบเทเกาหลี นี้ ก็ดูเปรี้ยวซ่าบซ่าส์ไม่เบาเลยว่าไหมล่ะค่ะ สาว ๆ ไหนชอบสไตล์ บ๊อบเท แบบนี้ก็ลองนำไปตัดกันดูได้อีกจ้า เพราะว่าเทรนด์นี้ยังคงมาแรงและยังไม่ตกเทรนด์กันง่าย ๆ เสริมด้วยการดัดเล็กน้อยจะช่วยให้คุณแลดูเซ็กซี่ขึ้นนะขอบอก อย่าลืมเทรนด์สีผมแห่งปี 2011 หรือ 2554 ต้องโทนสีแดงเท่านั้นขอบอกเลยว่าแรงมาก ๆ อิอิอิ

ขอขอบคุณรูปภาพทรงผมจากอินเตอร์เน็ต

ขอขอบคุณข้อมูลและภาพประกอบจาก
http://www.n3k.in.th/

เพิ่มหัวข้อใหม่