50 123
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

รอยสัก ของผู้หญิง

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน
ลายตรงหลังบริวเวณเอวอ่า  เซ็กซี่ดี

ถ้าสักครั้งนึงแล้ว มันก็ต้องมีครั้งที่สอง ครั้งที่สามตามมา

จนสุดท้าย เต็มตัว

เราอ่ะชอบรูปผี้เสื้อที่สักตรงสะโพกนะ แต่ ไม่สักจะดีก่า เพราะมันเจ็บอ่ะ ขนาดหูยังไม่เจาะเลยเรา กลัวเจ็บมากมาย

สักเลยครับ ผมชอบ

มันแต่แล้วความคิดไครคิดมัน

ชอบแบบไหนคิดดีแล้วก้อทำเลยครับ

แต่ดูลายที่จะทำดีๆนะครับ เพราะมันจะติดไปอีกนาน

จาสักทามมัยล่ะคับ  เปนผู้หญิงเค้าม่ายสักกันหรอกนะ

อ่อๆๆๆๆๆๆๆเยี่ยมมมมมม

น่ากลัวอ่ะ

นิดๆหน่อยยังพอรับได้

ถ้าทั้งตัว  ไม่ไหวมั้ง ง ง ง

พี่หมาชอบนะชอบแบบว่าอยากนอนด้วยดูได้อารมณ์ดี แต่ถ้าจะเอามารักจริงๆต้องคิดดูก่อนทั้งๆที่มันไม่ได้ตัดสินคนที่สักว่าดีหรือไม่ดี แต่ในความคิดของพี่หมาแล้วคือไม่ชอบ เหมือนผู้หญิงกลางคืนสำส่อน ทั้งๆที่ความจริงอาจไม่ใช่อย่างที่คิด มันไม่ชอบมาตั้งแต่เด็กแล้วเลยมีความคิดติดตัว แต่ถ้าจะสักก็สักไปคับพี่หมาไม่ค้านตัวใครตัวมัน

ลาย ปีก นกด้านหลัง   เจ๋ง ดีนะ

แต่ก่อนจะสัก คิดให้ ดีๆ ละกันนะครับ  อาจจะ ลองเพ้นก็ ก็ได้ครับ

50 123
เพิ่มหัวข้อใหม่