เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ร้านขายเห็ดย่าง-ปลาหมึกสดย่าง

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

ร้านขายเห็ดย่าง-ปลาหมึกสดย่าง

[ฝากร้านจ้าาา] ขายปลาหมึกสดย่าง(10บาท) ,เห็ดสดย่าง(15บาท)
ร้านอยู่ข้าง 7-11 สาขา NU-Plaza (ตรงทางเข้าหอแสงพรหม) นะจ๊ะ ราคาเป็นกันเอง...ถูกอร่อยและดี มีที่นี่ที่เดียว....ลองแวะเวียนเข้าไปลองลิ้มชิมรสได้นะจ๊ะ
[มีขอเสนอแนะอะไรแนะนำได้จ้า...เราพร้อมจะพัฒนาและปรับปรุง]
ร้านเปิดประมาณ 17.00 น. ท่านใดสนใจผ่านไปมาเชิญแวะชิมกันได้นะจ๊ะ
ฝากด้วยนะจ๊ะ
ดัน ดัน ดัน
ติชมกันได้ค่ะ จะปรับปรุงร้านให้ดีขึ้นเรื่อยๆนะคะ และทดลองนำของย่างอื่นๆมาขายค่ะ
ขออภัยด้วยที่ร้านปิดวันศุกร์และเสาร์ค่ะ  แม่ค้าไปตรุษจีน^^
จะทำการเปิดร้านอีกครั้งในวันอาทิตย์ที่10ก.พ.ค่ะ แล้วเจอกันประมาณ17.00น.ค่ะ
ดัน ๆ ๆ
ผ่านไปมาแถวๆ NU PLAZA อย่าลืมแวะไปอุดหนุนเห็ดย่างกันนะค่ะ [[ฝากร้านด้วยนะค่ะ]]
ดัน ๆๆๆๆๆ
มีขอเสนอแนะอะไรติชมได้นะค่ะ
อาทิตย์นี้ร้านเราปิดวันเสาร์ที่ 16 ก.พ. นะคะ
พรุ่งนี้ยังเปิดอยู่นะ มาแวะลิ้มชิมรสกันได้
เห็ดสดย่าง น้ำจิ้มเด็ดค่ะ^^
เจอกันวันอาทิตย์ตอนห้าโมงเย็นนะค่ะ
ดัน
วันนี้พฤหัสที่ 28 ก.พ. เปิดบริการเป็นวันสุดท้ายของเดือน ^^

เจอกันอีกทีวันที่ 13 มี.ค. นะคะ
ร้านจะปิดในวันที่ 1-12 มี.ค. ค่ะ
ขออภัยในความไม่สะดวกค่ะ
เลื่อนเปิดไปอีกหนึ่งวันนะคะ
พรุ่งนี้ 14 มี.ค. เจอกันแน่นอนค่ะ

อย่าลืมมาอุดหนุนกันนะ
ตอนนี้ร้านเราขายแต่เห็ดย่างแล้วนะคะ
มาเยี่ยมเพจเราได้ที่ https://www.facebook.com/NaHedYangNU
และร่วมกิจกรรมเพื่อลุ้นรับประทานเห็ดฟรี  เร็วๆนี้ค่ะ
เพิ่มหัวข้อใหม่