เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ทรงผมบ๊อบสั้นน่ารัก สำหรับสาวหน้ากลม

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

ทรงผมบ๊อบสั้นน่ารัก สำหรับสาวหน้ากลม

ทรงผมบ๊อบสั้น ช่วยให้คุณดูเด็ก และดูเป็นธรรมชาติ ซึ่งผมบ๊อบสั้นมีวิธีการดูแลไม่ยุ่งยากแถมช่วยให้คุณมั่นใจได้มากเลยทีเดียวล่ะค่ะ ที่นี่ถ้าใครทักว่าคุณเด็กก็ไม่ต้องแปลกใจน่ะค่ะ
                                                                                                        ทรงผมบ๊อบสั้น  เป็นทรงยอดนิยมสำหรับสาวๆ ที่กำลังจะเปลี่ยนตัวเองให้ดูเด็กลง ซึ่งจะจริงหรือไม่นั้น ลองสังเกตได้จากสาวๆ หลายคนที่ตัดผมสั้นตามแฟชั่น เค้าหน้าเด็ก ลงจริงๆ ใช่ไหมล่ะค่ะ ซึ่งดาราบางคน เดี๋ยวนี้ก็หันมาตัดผมสั้นกันหมดแล้ว แต่การตัดผมสั้นนั้นไม่ใช่ทางเลือกที่ดีที่สุดเสมอไป แต่ต้องออกแบบให้เข้ากับบุคลิกและหน้าตาของเราด้วย จึงจะถือว่าเป็นทรงผมที่เหมาะที่สุดสำหรับเราน่ะค่ะ                               

ขอขอบคุณข้อมูลและภาพประกอบจาก
http://www.globalfashionreport.com

เพิ่มหัวข้อใหม่