เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ด่วน! ค้นหานักแสดงในภาพยนตร์ เรื่อง Where is love?

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

ด่วน! ค้นหานักแสดงในภาพยนตร์ เรื่อง Where is love?

ด่วน!!!!!! ค้นหานักแสดงในภาพยนตร์ เรื่อง "อยู่ที่ไหนนะ ความรัก"(Where is love?)รอบสุดท้าย วันจันทร์ 14 พ.ย.54MIS 3303 คณะวิทยาการจัดการฯ ม.นเรศวรเวลา บ่ายโมงถึงทุ่มครึ่่ง(บอกต่อๆ กันไปด้วยนะจ๊ะ ขอบคุณค่ะ^^)

สอบถามรายละเอียด 085-390-4987 ต่าย

[ แก้ไขล่าสุด Zame++ เมื่อ 11-11-2011 20:25 ]

โอ้ววววน่าสนๆ

เป็นหนังจากค่าย RS  

เมื่อคืนเห็นไปถ่ายทำในงานลอยกระทงวัดใหญ่ด้วย

น่าสนนะ

เป็นของบริษัท สหมงคลฟิล์มและบาแรมยู ร่วมกับจังหวัดพิษณุโลก

ในการจัดทำเพื่อโปรโมทจังหวัดพิษณุโลกของเรานะครับ

จึงอยากได้นักแสดงที่เป็นคนพิษณุโลก หรือ อาศัยอยู่ในพิษณุโลกในการถ่ายทำ

ถ้าใครสนใจก็มาแคสได้นะครับ เปิดรับสมัครทุกวันที่ ศาลากลางพิษณุโลกหลังใหม่ ชั้น 7

และที่ ม.น. ในวันจันทร์ที่ 14 พฤศจิกายน

หรือติดตามข่าวสารได้ที่ http://www.facebook.com/pitlokmovie

ผมไปสมัครได้มั้ยเนี่ย อยากเป็นเด็กประกอบฉาก
Have you ever walk alone? We'll never walk alone . . . .

ช่วงเช้าร้านปิดขออภัย   โปรดเข้าใจวัยรุ่น

ขอเป็น extra เฉยๆกะได้

ขอติดเงาไรหูจะได้ไหมเนี้ย555

สุดท้ายหลายรอบจัง อิอิ

เพิ่มหัวข้อใหม่