เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ทรงผมคนอ้วนหน้ากลม

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

ทรงผมคนอ้วนหน้ากลม

ทรงผมคนอ้วนหน้ากลมวันนี้เอาใจสาวอ้วนหน้ากลมด้วยทรงผมคนอ้วนหน้ากลมเป็นอีกหนึ่งเทรนด์ของ ทรงผมแนว ๆ เลยนะขอบอก สาวอ้วนคนไหนชอบความแนวก็จัด ทรงผมคนอ้วนหน้ากลม นี้กันได้เลยจ้า หากว่าคุณคือหนึ่งสาวอ้วนที่อยากแนวเปลี่ยนลุกเปลี่ยนสไตล์เราขอท้าให้คุณได้ตัด ทรงผมสั้น เทรนด์ใหม่ของสาวเกาหลีคนอ้วนกันแบบไม่ต้องกั๊กความแนวและความเท่กันเลยค่ะ หากคุณมั่นใจก็นำ แบบทรงผมคนอ้วนหน้ากลม ไปตัดกันได้เลยจ้า ที่สำคัญสาว ๆ ที่มีรูปหน้ากลมก็สามารถนำไปตัดกันได้อีกด้วยนะจ๊ะ สไตล์ของ แบบทรงผมคนอ้วนหน้ากลม จะเน้นการดีไซน์ทรงผมที่ไม่เท่ากันแม้แต่การตัด ทรงผมหน้า ก็จะเป็นการตัดแบบเฉียง ก็บอกแล้วหน้าม้าเฉียงเนี่ยเค้าฮิตกันจริง แถมยังมาแรงด้วยเทนด์สีผม 2011 ว่าด้วยสีแดงแรงฤทธิ์กันอีกด้วย สาวอ้วนชอบความแนวห้ามพลาดกับ แบบทรงผมแนว ๆ ทรงนี้กันเลยนะจ๊ะ ขอบอกขอบอก...

รูปภาพ ทรงผมคนอ้วนหน้ากลม

Tip : เป็นไงกันบ้างค่ะกับแบบทรงผมแนว ๆ สไตล์เกาหลีของสาวอ้วนถูกอกถูกใจกันบ้างไหมเอ่ย ต้องขอบอกเลยค่ะว่าเป็นทรงผมคนอ้วนหน้ากลมที่ตัดได้ค่อนข้างยากจริง ๆ เลย ด้วยความที่มีเอกลักษณ์ที่มีดีไซน์การออกแบบทรงผมที่ไม่เหมือนใคร การตัดทรงผมคนอ้วนหน้ากลมทรงนี้ต้องบอกช่างตัดผมดี ๆ เลยนะจ๊ะคุณสาว ๆ เดี๋ยวผิดทรงมาล่ะแย่เลย อิอิอิ อย่าลืมทำสีผมที่ร้อนแรงจะได้เข้ากับคอนเซ็ปของทรงผมคนอ้วนหน้ากลมด้วยนะจ๊ะ
ขอขอบคุณรูปภาพทรงผมจากอินเตอร์เน็ต
http://www.n3k.in.th/

เพิ่มหัวข้อใหม่