เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ขาย Case ACER VERITON M4-SERIES และ M2-SERIES งามๆ

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

ขาย Case ACER VERITON M4-SERIES และ M2-SERIES งามๆ

ขออนุญาตปรับราคา เป็น 850 รวมส่งไปรษณีย์แบบธรรมดา ให้ไปเลยครับ ค่าส่งใบละ 125 บาท ฟรี!!!!
ขาย Case ACER VERITON M4-SERIES และ M2-SERIE สวยๆ ใบละ 850 ไม่รวมส่ง ค่าส่งแบบธรรมดา 100 บาท หนักมาก ตัวเคสเหล็กหนา ทนๆสายไฟภายในครบๆ ตามรูปเลยครับ ซื้อเยอะหลายใบราคาโทรคุยอีกที ใครอยู่ใกล้มารับเองที่ร้านให้ราคาพิเศษครับ สนใจโทร 0815886063 หรือ PM ร้านเน็ตที่กำลังมองหาเคสเพื่อเปลี่ยนแทนเคสบ้านๆเดิมๆแนะนำเลยครับ เพราะร้านผมก็ใช้รุ่นนี้อยู่ทั้งร้าน ล๊อตนี้มีประมาณ 70 ใบ นะครับ สภาพเหมือนกันหมด ร้านผมอยู่หน้า สภ.เขาค้อ อ.เขาค้อ ร้านโทโมเน็ท ครับผม http://www.overclockzone.com/forums/showthread.php/2136107-Case-ACER-VERITON-M4-SERIES-และ-M2-SERIE-งามๆ
รูป M4 และ M2 ทุกอย่างเหมือนกันหมดทั้งขนาดภายนอกและภายใน ต่างกันแค่หน้าเคส

รูปภายนอก+ภายใน

[ แก้ไขล่าสุด tomodaji เมื่อ 1-3-2013 08:50 ]
ดันซักหน่อย

สวยๆๆ

ผมเคยขาย รุ่นนี้ สายusb  mb478บางตัวไม่ติดเลย(เจาะรูละ)   สายpower hdd led... +แปลงกันได้ก็ ok เหมาะกับ บอร์ด micro atx ทั่วๆไป
บอด ยาว หมดสิทธิ์   
เคยรับจาก  บ.RT  มาเยอะ   แต่เคส แข็งแรงมากๆๆๆ   แต่ขายแค่มือ 2  นะเพราะ  เคสแบรนนี้ ลิขสิทธ์ พอตัว  กล่องบรรจุ อย่างใหญ่ อิอิ

[ แก้ไขล่าสุด koticmaster เมื่อ 1-3-2013 00:36 ]
พิษณุโลก ส่งรถทัวร์ของพิษณุโลกยานยนต์ให้ฟรี วันเดียวถึงครับผม
Up!!!!!!!!!
ขอ 500 ได้มั่ยครับ ???
อยู่ หน้าเซลทรัล
ยังไงก็ PM มาน่ะครับ
Uppppp!!!!!
เพิ่มหัวข้อใหม่